Công tắc nút nhấn Omron A22NN-BNM-NBA-P122-NN
  • Đen
  • 1NO+2NC
  • Nhấn nhả
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • Round full-guard (Flush)
  • Chất liệu vòng bezel: Plastic
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NN-BNM-NBA-P122-NN
605.245 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NN-BNM-NBA-P122-NN
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NN-BNM-NBA-P122-NN
ModelA22NN-BNM-NBA-P122-NN
Đèn báoKhông đèn
Kích thước lắp đặtD22, D25
Màu sắcĐen
Tiếp điểm1NO+2NC
Kiểu tác độngNhấn nhả
Hình dạng đầuRound full-guard (Flush)
Chất liệu vỏPlastic
Chất liệu vòng bezelPlastic
Đầu nút nhấn (bán rời)A22NZ-BNM-NBA
LoạiNút nhấn không đèn
Kích thước đầuD28.8mm
Kích thước lỗ lắp đặtD22.3mm, D25.5mm
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)10A at 24VAC, 10A at 120VAC, 6A at 240VAC, 2A at 380VAC, 2A at 440VAC, 10A at 24VDC, 2.2A at 120VDC, 1.1A at 240VDC [...]
Màu sắc vòng bezelĐen
Tuổi thọ cơ khí5,000,000
Kiểu đấu nốiPush-in terminals
Chiều sâu sau panel39.5mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...70°C
Độ ẩm môi trường35...85%
Chiều rộng tổng thể30mm
Chiều cao tổng thể53.3mm
Chiều sâu tổng thể50.5mm