Công tắc nút nhấn Omron A22NN-MMM-UOA-P122-NN
  • Màu cam
  • 1NO+2NC
  • Mushroom
  • D22, D25
  • Nhấn nhả
  • Không đèn
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • Chất liệu vòng bezel: Metal
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NN-MMM-UOA-P122-NN
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NN-MMM-UOA-P122-NN
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NN-MMM-UOA-P122-NN
ModelA22NN-MMM-UOA-P122-NN
Đèn báoKhông đèn
Kích thước lắp đặtD22, D25
Màu sắcMàu cam
Tiếp điểm1NO+2NC
Kiểu tác độngNhấn nhả
Hình dạng đầuMushroom
Chất liệu vỏPlastic
Chất liệu vòng bezelMetal
Đầu nút nhấn (bán rời)A22NZ-MMM-UOA
Kích thước lỗ lắp đặtD22.3mm, D25.5mm
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)10A at 24VAC, 10A at 120VAC, 6A at 240VAC, 2A at 380VAC, 2A at 440VAC, 10A at 24VDC, 2.2A at 120VDC, 1.1A at 240VDC [...]
Màu sắc vòng bezelMạ crom
Tuổi thọ cơ khí5,000,000
Kiểu đấu nốiPush-in terminals
Chiều sâu sau panel39.5mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...70°C
Độ ẩm môi trường35...85%
Chiều rộng tổng thể40mm
Chiều cao tổng thể53.3mm
Chiều sâu tổng thể60.2mm