Công tắc nút nhấn Omron A22NN-MNA-UGA-P202-NN
  • 2NC
  • Xanh lá
  • Nhấn giữ
  • D22, D25
  • Không đèn
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • Round full-guard (Flush)
  • Chất liệu vòng bezel: Metal
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NN-MNA-UGA-P202-NN
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NN-MNA-UGA-P202-NN
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NN-MNA-UGA-P202-NN
ModelA22NN-MNA-UGA-P202-NN
Đèn báoKhông đèn
Kích thước lắp đặtD22, D25
Màu sắcXanh lá
Tiếp điểm2NC
Kiểu tác độngNhấn giữ
Hình dạng đầuRound full-guard (Flush)
Chất liệu vỏPlastic
Chất liệu vòng bezelMetal
Khối tiếp điểm (bán rời)A22NZ-S-P1B
Đầu nút nhấn (bán rời)A22NZ-MNA-UGA
LoạiNút nhấn không đèn
Kích thước đầuD28.8mm
Kích thước lỗ lắp đặtD22.3mm, D25.5mm
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)10A at 24VAC, 10A at 120VAC, 6A at 240VAC, 2A at 380VAC, 2A at 440VAC, 10A at 24VDC, 2.2A at 120VDC, 1.1A at 240VDC [...]
Màu sắc vòng bezelMạ crom
Chức năngRemovable contact block
Tần suất hoạt động (Cơ)60 operations/min
Tần suất hoạt động (Điện)30 operations/min
Tuổi thọ cơ khí500,000
Tuổi thọ điện500,000
Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting)
Kiểu đấu nốiPush-in terminals
Chiều sâu sau panel39.5mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...70°C
Độ ẩm môi trường35...85%
Chiều rộng tổng thể30mm
Chiều cao tổng thể53.3mm