Công tắc nút nhấn Omron A22NN-RMA-UYA-G111-NN
  • 3NO
  • Vàng
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NN-RMA-UYA-G111-NN
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NN-RMA-UYA-G111-NN
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NN-RMA-UYA-G111-NN
ModelA22NN-RMA-UYA-G111-NN
Đèn báoKhông đèn
Kích thước lắp đặtD22, D25
Màu sắcVàng
Tiếp điểm3NO
Chất liệu vòng bezelMetal
Khối tiếp điểm (bán rời)A22NZ-S-G1A
Đầu nút nhấn (bán rời)A22NZ-RMA-UYA
Kích thước lỗ lắp đặtD22.3mm, D25.5mm
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)10A at 24VAC, 10A at 120VAC, 6A at 240VAC, 2A at 380VAC, 2A at 440VAC, 10A at 24VDC, 2.2A at 120VDC, 1.1A at 240VDC [...]
Kiểu đấu nốiBắt vít
Chiều sâu sau panel45.3mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...70°C
Độ ẩm môi trường35...85%
Chiều rộng tổng thể40mm
Chiều cao tổng thể53mm
Chiều sâu tổng thể66mm