Công tắc nút nhấn Omron A22NN-RNA-URA-P102-NN
  • Đỏ
  • 1NO+1NC
  • Nhấn giữ
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NN-RNA-URA-P102-NN
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NN-RNA-URA-P102-NN
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NN-RNA-URA-P102-NN
ModelA22NN-RNA-URA-P102-NN
Đèn báoKhông đèn
Kích thước lắp đặtD22, D25
Màu sắcĐỏ
Tiếp điểm1NO+1NC
Kiểu tác độngNhấn giữ
Chất liệu vòng bezelMetal
Đầu nút nhấn (bán rời)A22NZ-RNA-URA
Kích thước lỗ lắp đặtD22.3mm, D25.5mm
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)10A at 24VAC, 10A at 120VAC, 6A at 240VAC, 2A at 380VAC, 2A at 440VAC, 10A at 24VDC, 2.2A at 120VDC, 1.1A at 240VDC [...]
Tuổi thọ cơ khí500,000
Tuổi thọ điện500,000
Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting)
Kiểu đấu nốiPush-in terminals
Chiều sâu sau panel39.5mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...70°C
Độ ẩm môi trường35...85%
Chiều rộng tổng thể30mm
Chiều cao tổng thể53.3mm
Chiều sâu tổng thể53mm