Công tắc nút nhấn Omron A22NW-3MM-TRA-P201-RE
  • Tự giữ
  • Có đèn
  • 1NO+1NC
  • Màu đèn: Đỏ
  • Kích thước lắp: D22, D25
  • 200VAC, 220VAC, 230VAC, 240VAC
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NW-3MM-TRA-P201-RE
424.935 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NW-3MM-TRA-P201-RE
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NW-3MM-TRA-P201-RE
ModelA22NW-3MM-TRA-P201-RE
LoạiCó đèn
Nguồn nuôi200VAC, 220VAC, 230VAC, 240VAC
Số vị trí3
Kiểu vận hànhTự giữ
Cấu hình tiếp điểm1NO+1NC
Kiểu tay gạtNúm vặn ngắn
Kích thước lắpD22, D25
Màu đènĐỏ
Kích cỡ lỗ lắp đặtD22.3, D25.5
Công suất tiếp điểm6A at 240VAC, 8A at 24VDC
Màu khi vận hànhĐỏ
Loại đènLED
Chất liệu lớp vỏNhựa
Vật liệu bezelMetal
Màu sắc bezelMàu mạ chrome
Tuổi thọ điện300,000 operations
Kiểu đấu nốiPush-in terminals
Kiểu lắp đặtThrough hole mounting
Độ sâu sau panel39.5mm
Nhiệt độ môi trường (không đóng băng)-25...70°C
Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ)35...85%
Chiều rộng tổng thể30mm
Chiều sâu tổng thể63.7mm