Công tắc nút nhấn Omron A22NW-3MM-TWA-P101-WD
  • 2NO
  • Có đèn
  • Tự giữ
  • Núm vặn ngắn
  • Số vị trí: 3
  • Màu đèn: Trắng
  • 100VAC, 110VAC, 120VAC
  • Kích thước lắp: D22, D25
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NW-3MM-TWA-P101-WD
424.935 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NW-3MM-TWA-P101-WD
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NW-3MM-TWA-P101-WD
ModelA22NW-3MM-TWA-P101-WD
LoạiCó đèn
Nguồn nuôi100VAC, 110VAC, 120VAC
Số vị trí3
Kiểu vận hànhTự giữ
Cấu hình tiếp điểm2NO
Kiểu tay gạtNúm vặn ngắn
Kích thước lắpD22, D25
Màu đènTrắng
Kích cỡ lỗ lắp đặtD22.3, D25.5
Công suất tiếp điểm6A at 240VAC, 8A at 24VDC
Màu khi vận hànhTrắng
Loại đènLED
Chất liệu lớp vỏNhựa
Vật liệu bezelMetal
Màu sắc bezelMàu mạ chrome
Tuổi thọ điện300,000 operations
Kiểu đấu nốiPush-in terminals
Kiểu lắp đặtThrough hole mounting
Độ sâu sau panel39.5mm
Nhiệt độ môi trường (không đóng băng)-25...70°C
Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ)35...85%
Chiều rộng tổng thể30mm
Chiều sâu tổng thể63.7mm