Đèn tháp Qlight QT50ML-USB-WS-1-R
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 5VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50ML-USB-WS-1-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50ML-USB-WS-1-R 1 tầng kết nối USB đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50ML-USB-WS-1-R
ModelQT50ML-USB-WS-1-R
Điện áp5VDC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhWarning sounds
Điều chỉnh âm lượngKhông
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngUSB
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiĐầu nối USB loại A
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể220mm