Đèn tháp Qlight QT70L-BZ-2-110-RG
  • 90dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70L-BZ-2-110-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70L-BZ-2-110-RG 2 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70L-BZ-2-110-RG
ModelQT70L-BZ-2-110-RG
Điện áp110VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhPi Pi slow
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối590g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể349mm