Đèn tháp Qlight QT70L-BZ-2-220-RG-LW24
  • 90dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70L-BZ-2-220-RG-LW24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70L-BZ-2-220-RG-LW24 2 tầng 220VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70L-BZ-2-220-RG-LW24
ModelQT70L-BZ-2-220-RG-LW24
Điện áp220VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhPi Pi slow
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối590g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể349mm