Đèn tháp Qlight QT70LF-BZ-2-24-RG-SL24
  • 90dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT70LF-BZ-2-24-RG-SL24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT70LF-BZ-2-24-RG-SL24 2 tầng 24VDC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QT70LF-BZ-2-24-RG-SL24
ModelQT70LF-BZ-2-24-RG-SL24
Điện áp24VDC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng56mm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối880g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể349mm