Đèn tháp Qlight QTG50LF-5-12-RAGBW-QZ18
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG50LF-5-12-RAGBW-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTG50LF-5-12-RAGBW-QZ18 5 tầng 12VAC/DC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG50LF-5-12-RAGBW-QZ18
ModelQTG50LF-5-12-RAGBW-QZ18
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối680g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể504mm