Đèn tháp Qlight QTG60LF-2-24-RG-QL18
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG60LF-2-24-RG-QL18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTG60LF-2-24-RG-QL18 2 tầng 24VAC/DC D60
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG60LF-2-24-RG-QL18
ModelQTG60LF-2-24-RG-QL18
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Chất liệu cột đènNhôm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối500g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể402mm