Đèn tháp Qlight ST56MLF-WM-3-12-RAG
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56MLF-WM-3-12-RAG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56MLF-WM-3-12-RAG 3 tầng 12VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56MLF-WM-3-12-RAG
ModelST56MLF-WM-3-12-RAG
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng3 tầng
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhCuckoo’s waltz, For elise, Piano sonata, Turkish march, Tripping beat
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối380g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể362mm