Đèn tháp Qlight ST56MLF-WM-5-110-RAGBW
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56MLF-WM-5-110-RAGBW
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56MLF-WM-5-110-RAGBW 5 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56MLF-WM-5-110-RAGBW
ModelST56MLF-WM-5-110-RAGBW
Điện áp110VAC
Số tầng5 tầng
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhCuckoo’s waltz, For elise, Piano sonata, Turkish march, Tripping beat
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối780g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể502mm