Đèn tháp Qlight ST80BF-1-12-R-QZ24
  • 1 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80BF-1-12-R-QZ24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80BF-1-12-R-QZ24 1 tầng 12VAC/DC D80
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80BF-1-12-R-QZ24
ModelST80BF-1-12-R-QZ24
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ24
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn10W
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối610g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể317mm