Đèn tháp Qlight ST80EL-USB-BZ-2-RG-SZ24
  • 90dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 5VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-USB-BZ-2-RG-SZ24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80EL-USB-BZ-2-RG-SZ24 2 tầng kết nối USB có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-USB-BZ-2-RG-SZ24
ModelST80EL-USB-BZ-2-RG-SZ24
Điện áp5VDC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngUSB
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiĐầu nối USB loại A
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể407mm