Đèn tháp Qlight ST80LF-WM-2-12-RG-QL24
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80LF-WM-2-12-RG-QL24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80LF-WM-2-12-RG-QL24 2 tầng 12VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80LF-WM-2-12-RG-QL24
ModelST80LF-WM-2-12-RG-QL24
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhSweet home, For elise, Cuckoo’s waltz, Piano sonata, Turkish march
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối770g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể467mm