Đèn tháp Qlight STG40L-3-24-RAG-QLA18
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VAC, 24VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STG40L-3-24-RAG-QLA18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp D40mm sáng liên tục/nhấp nháy
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp D40mm sáng liên tục/nhấp nháy QLIGHT STG40L-3-24-RAG-QLA18
Bảng thông số kỹ thuật của: STG40L-3-24-RAG-QLA18
ModelSTG40L-3-24-RAG-QLA18
Điện áp24VAC, 24VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tín hiệu cảnh báo
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD40mm
Chiều cao 1 tầng30mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối380g
Đường kính tổng thể40mm
Chiều dài tổng thể394mm