Áp tô mát cài MCB đường đặc tuyến C ABB 2CDS214001R0164 (SH204-C16) Số cực: 4PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 6kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 16AĐiện áp định mức (Ue): 400VAC nhà chế tạo: ABB SKU: 2CDS214001R0164 (SH204-C16) Tải xuống mẫu Giá cũ: 657.800 ₫ Giá bán: 592.020 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Thông tin chi tiết của: MCB ABB 2CDS214001R0164 (SH204-C16) Đặc điểm nổi bật: Áp tô mát cài MCB đường đặc tuyến C ABB 2CDS214001R0164 (SH204-C16) Hãng: ABB Series: SH200-C series Ngành Hàng: MCB Model: 2CDS214001R0164 (SH204-C16) Spec: Aptomat cài; Số cực: 4P; Bảo vệ quá tải (In): 16A; Bảo vệ ngắn mạch: 6kA; Dùng cho lưới điện: AC; Điện áp định mức (Ue): 400VAC; Đường đặc tuyến: C Bảng thông số kỹ thuật của: MCB ABB 2CDS214001R0164 (SH204-C16) Model2CDS214001R0164 (SH204-C16) LoạiAptomat cài Số cực4P Bảo vệ quá tải (In)16A Bảo vệ ngắn mạch6kA Dùng cho lưới điệnAC Điện áp định mức (Ue)400VAC Đường đặc tuyếnC Phụ kiện mua rờiDIN-rail: HYBT-01, DIN-rail: PFP-100N, DIN-rail: TC 5x35x1000-Aluminiu m, DIN-rail: TC 5x35x1000-Steel, Stopper: BIZ-07, Stopper: BNL6, Chặn cầu đấu, bằng sắt: HYBT-07 [...] Tần số50/60Hz Điều chỉnh dòng điện Không Dòng ngắn mạch định mức6kA at 400VAC Loại điều khiển On/OffChuyển đổi bằng tay Phương pháp lắp đặtLắp thanh ray DIN Kiểu kết nốiBắt vít Khối lượng tương đối500g Chiều rộng tổng thể70mm Chiều cao tổng thể85mm Chiều sâu tổng thể69mm Cấp độ bảo vệIP20, IP40 Tiêu chuẩnIEC/EN 60898-1 Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm MCB (3471) , ABB (5798) , SH200-C series (100) Những sản phẩm liên quan Cầu đấu dây Hanyong Nux HYBT-07 Chất liệu: ThépLớp phủ bề mặt /màu: Trắng sángLoại ray sử dụng: DIN rail 35mm, Top hat section 4.662 ₫ 3.885 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Miếng chặn cuối thanh ray IDEC BNL6 Chất liệu: ThépLớp phủ bề mặt /màu: Kẽm cromat hóa trị IIILoại ray sử dụng: DIN rail 35mm, Top hat section 12.700 ₫ 11.430 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát cài MCB đường đặc tuyến C ABB 2CDS211001R0204 (SH201-C20) Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 6kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 20AĐiện áp định mức (Ue): 230VAC 78.300 ₫ 70.470 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát cài MCB đường đặc tuyến C ABB 2CDS211001R0064 (SH201-C6) Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 6kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 6AĐiện áp định mức (Ue): 230VAC 78.300 ₫ 70.470 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát cài MCB đường đặc tuyến C ABB 2CDS211001R0254 (SH201-C25) Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 6kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 25AĐiện áp định mức (Ue): 230VAC 78.300 ₫ 70.470 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát cài MCB đường đặc tuyến C ABB 2CDS211001R0104 (SH201-C10) Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 6kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 10AĐiện áp định mức (Ue): 230VAC 78.300 ₫ 70.470 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát cài MCB đường đặc tuyến C ABB 2CDS211001R0324 (SH201-C32) Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 6kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 32AĐiện áp định mức (Ue): 230VAC 78.700 ₫ 70.830 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát cài MCB đường đặc tuyến C ABB 2CDS211001R0404 (SH201-C40) Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 6kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 40AĐiện áp định mức (Ue): 230VAC 95.900 ₫ 86.310 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát cài MCB đường đặc tuyến C ABB 2CDS211001R0634 (SH201-C63) Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 6kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 63AĐiện áp định mức (Ue): 230VAC 128.700 ₫ 115.830 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát cài MCB đường đặc tuyến C ABB 2CDS212001R0204 (SH202-C20) Số cực: 2PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 6kADùng cho lưới điện: ACBảo vệ quá tải (In): 20AĐiện áp định mức (Ue): 400VAC 220.900 ₫ 198.810 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Cầu đấu dây Hanyong Nux HYBT-07 Chất liệu: ThépLớp phủ bề mặt /màu: Trắng sángLoại ray sử dụng: DIN rail 35mm, Top hat section 4.662 ₫ 3.885 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Miếng chặn cuối thanh ray IDEC BNL6 Chất liệu: ThépLớp phủ bề mặt /màu: Kẽm cromat hóa trị IIILoại ray sử dụng: DIN rail 35mm, Top hat section 12.700 ₫ 11.430 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích