Aptomat cài đường đặc tuyến C ABB 2CDS274001R0164 (S204M-C16)
  • Số cực: 4P
  • Aptomat cài
  • Đường đặc tuyến: C
  • Bảo vệ ngắn mạch: 15kA
  • Dùng cho lưới điện: AC
  • Bảo vệ quá tải (In): 16A
  • Điện áp định mức (Ue): 400VAC
nhà chế tạo: ABB
SKU: 2CDS274001R0164 (S204M-C16)
Giá cũ: 1.224.600 ₫
1.102.140 ₫
Thông tin chi tiết của: MCB ABB 2CDS274001R0164 (S204M-C16)
Đặc điểm nổi bật: Aptomat cài đường đặc tuyến C ABB 2CDS274001R0164 (S204M-C16)
Hãng: ABB
Series: S200 M-C series
Ngành Hàng: MCB
Model: 2CDS274001R0164 (S204M-C16)
Spec: Aptomat cài; Số cực: 4P; Bảo vệ quá tải (In): 16A; Bảo vệ ngắn mạch: 15kA; Dùng cho lưới điện: AC; Điện áp định mức (Ue): 400VAC; Đường đặc tuyến: C
Bảng thông số kỹ thuật của: MCB ABB 2CDS274001R0164 (S204M-C16)
LoạiAptomat cài
Số cực4P
Bảo vệ quá tải (In)16A
Bảo vệ ngắn mạch15kA
Dùng cho lưới điệnAC
Điện áp định mức (Ue)400VAC
Đường đặc tuyếnC
Tần số50/60Hz
Điều chỉnh dòng điện Không
Dòng ngắn mạch định mức15kA at 400VAC
Công suất ngắt - Ics (% Icu)75%
Loại điều khiển On/OffChuyển đổi bằng tay
Phương pháp lắp đặtLắp thanh ray DIN
Kiểu kết nốiBắt vít
Khối lượng tương đối500g
Chiều rộng tổng thể70mm
Chiều cao tổng thể88mm
Chiều sâu tổng thể69mm