Biến tần quạt và bơm 0.37-22kW ABB ACS310-03E-26A8-2 3 pha200...240VACCông suất: 5.5kWTần số ra Max: 500HzDòng điện ngõ ra: 26.8A (ND), 24.4A (LD) nhà chế tạo: ABB SKU: ACS310-03E-26A8-2 Tải xuống mẫu Giá cũ: 1.000 ₫ Giá bán: 900 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Thông tin chi tiết của: Inverter ABB ACS310-03E-26A8-2 Đặc điểm nổi bật: Biến tần quạt và bơm 0.37-22kW ABB ACS310-03E-26A8-2 Hãng: ABB Series: ACS310 series Ngành Hàng: Inverter Model: ACS310-03E-26A8-2 Spec: 3 pha; 200...240VAC; Công suất: 5.5kW; Dòng điện ngõ ra: 26.8A (ND), 24.4A (LD); Tần số ra Max: 500Hz Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter ABB ACS310-03E-26A8-2 ModelACS310-03E-26A8-2 Số pha nguồn cấp3 pha Điện áp nguồn cấp200...240VAC Công suất5.5kW Dòng điện ngõ ra26.8A (ND), 24.4A (LD) Tần số ra Max500Hz Phụ kiện bán rờiFilter: V1K27A00, Filter: V1K27A01, Filter: V1K27A03, Extension module : 3ABD0000031854 (MREL-01), Panel mounting kit: ACS/H-CP-EXT [...] Bàn phím (Bán riêng)ACS-CP-C, ACS-CP-A, ACS-CP-D Cuộn kháng xoay chiều (Bán riêng)KDRB23L, KDRB23LE01, KDRB23LE3R LoạiBiến tần Tần số ngõ vào47...63Hz Dòng điện ngõ vào45A Điện áp ngõ ra0...240VAC Khả năng chịu quá tải110% at 60 s (LD) Ứng dụngMáy bơm tưới tiêu, Bơm, Level control, Wood drying kilns, Quạt Kiểu thiết kế General purpose inverter Bàn phímCó tích hợp Lọc EMCCó tích hợp Đầu vào digital5 Đầu vào analog2 Đầu ra transistor1 Đầu ra rơ le1 Đầu ra analog1 Phương pháp điều khiển/ Chế độ điều khiểnScalar U/f Chức năng bảo vệShort-circuit protection Tính năng độc đáoThe ACS310 drives are designed for squared torque applications such as booster pumps and supply and return fans [...] Giao diện truyền thôngRS232, RS485 Giao thức truyền thôngModbus Kiểu đầu nối điệnBắt vít Phương pháp lắp đặtLắp đặt thanh ray DIN Tích hợp quạt làm mátCó Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn Nhiệt độ môi trường-10...40°C Độ ẩm môi trường95% max. Khối lượng tương đối5.5kg Chiều rộng tổng thể169mm Chiều cao tổng thể236mm Chiều sâu tổng thể169mm Cấp bảo vệIP20 Tiêu chuẩnUL, cUL, CE, EAC, RCM, RoHS Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm Inverter (2734) , ABB (5798) , ACS310 series (29) Những sản phẩm liên quan Biến tần quạt và bơm 0.37-22kW ABB ACS310-03E-25A4-4 3 pha380...480VACCông suất: 11kWTần số ra Max: 500HzDòng điện ngõ ra: 25.4A (ND), 23.1A (LD) 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Biến tần quạt và bơm 0.37-22kW ABB ACS310-03E-25A4-4+J404 3 pha380...480VACCông suất: 11kWTần số ra Max: 500HzDòng điện ngõ ra: 25.4A (ND), 23.1A (LD) 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Biến tần quạt và bơm 0.37-22kW ABB ACS310-03E-13A8-4 3 pha380...480VACCông suất: 5.5kWTần số ra Max: 500HzDòng điện ngõ ra: 13.8A (ND), 12.5A (LD) 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Biến tần quạt và bơm 0.37-22kW ABB ACS310-03E-17A2-4 3 pha380...480VACCông suất: 7.5kWTần số ra Max: 500HzDòng điện ngõ ra: 17.2A (ND), 15.6A (LD) 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Biến tần quạt và bơm 0.37-22kW ABB ACS310-03E-34A1-2 3 pha200...240VACCông suất: 7.5kWTần số ra Max: 500HzDòng điện ngõ ra: 34.1A (ND), 31A (LD) 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Biến tần quạt và bơm 0.37-22kW ABB ACS310-03E-50A8-2 3 pha200...240VACCông suất: 11kWTần số ra Max: 500HzDòng điện ngõ ra: 50.8A (ND), 46.2A (LD) 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Biến tần quạt và bơm 0.37-22kW ABB ACS310-01E-09A8-2 1 pha200...240VACCông suất: 2.2kWTần số ra Max: 500HzDòng điện ngõ ra: 9.8A (ND), 9.4A (LD) 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Biến tần quạt và bơm 0.37-22kW ABB ACS310-03E-02A6-2 3 pha200...240VACCông suất: 0.37kWTần số ra Max: 500HzDòng điện ngõ ra: 2.6A (ND), 2.4A (LD) 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích