Biến tần nhỏ gọn 0.37-22kW ABB ACS480-04-050A-4
  • 3 pha
  • 380...480VAC
  • Tần số ra Max: 599Hz
  • Công suất: 22kW (ND), 22kW (LD), 22kW (HD)
  • Dòng điện ngõ ra: 50A (ND), 48A (LD), 45A (HD)
nhà chế tạo: ABB
SKU: ACS480-04-050A-4
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter ABB ACS480-04-050A-4
Đặc điểm nổi bật: Biến tần nhỏ gọn 0.37-22kW ABB ACS480-04-050A-4
Hãng: ABB
Series: ACS480 series
Ngành Hàng: Inverter
Model: ACS480-04-050A-4
Spec: 3 pha; 380...480VAC; Công suất: 22kW (ND), 22kW (LD), 22kW (HD); Dòng điện ngõ ra: 50A (ND), 48A (LD), 45A (HD); Tần số ra Max: 599Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter ABB ACS480-04-050A-4
ModelACS480-04-050A-4
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380...480VAC
Tần số ra Max599Hz