Biến tần 0.75...355kW ABB ACS550-01-088A-2
  • 3 pha
  • 208...240VAC
  • Tần số ra Max: 500Hz
  • Công suất: 22kW (ND), 18.5kW (HD)
  • Dòng điện ngõ ra: 88A (ND), 74.8A (HD)
nhà chế tạo: ABB
SKU: ACS550-01-088A-2
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter ABB ACS550-01-088A-2
Đặc điểm nổi bật: Biến tần 0.75...355kW ABB ACS550-01-088A-2
Hãng: ABB
Series: ACS550 series
Ngành Hàng: Inverter
Model: ACS550-01-088A-2
Spec: 3 pha; 208...240VAC; Công suất: 22kW (ND), 18.5kW (HD); Dòng điện ngõ ra: 88A (ND), 74.8A (HD); Tần số ra Max: 500Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter ABB ACS550-01-088A-2
ModelACS550-01-088A-2
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp208...240VAC
Tần số ra Max500Hz
Bộ phanh (Bán riêng)64078372 (ACS-BRK-C), 3ABD64102931 (ACS-BRK-D)
Tần số ngõ vào50/60Hz
Dòng điện ngõ vào88A
Điện áp ngõ ra0...240VAC
Khả năng chịu quá tải110% at 60 s (ND), 150% at 60 s, 180% at 2s
Ứng dụngBơm, Quạt, Băng tải
Kiểu thiết kế General purpose inverter
Đầu ra analog2
Chức năng hoạt độngSpeed control, Điều khiển Mô-men xoắn
Kiểu đầu nối điệnBắt vít
Phương pháp lắp đặtLắp trên tường
Tích hợp quạt làm mát
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-15...50°C
Độ ẩm môi trường5...95%
Khối lượng tương đối24kg
Chiều rộng tổng thể203mm
Chiều cao tổng thể689mm
Chiều sâu tổng thể262mm