Biến tần 0.75...355kW ABB ACS550-02-486A-4
  • 3 pha
  • 380...480VAC
  • Tần số ra Max: 500Hz
  • Công suất: 250kW (ND), 200kW (HD)
  • Dòng điện ngõ ra: 486A (ND), 414A (HD)
nhà chế tạo: ABB
SKU: ACS550-02-486A-4
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter ABB ACS550-02-486A-4
Đặc điểm nổi bật: Biến tần 0.75...355kW ABB ACS550-02-486A-4
Hãng: ABB
Series: ACS550 series
Ngành Hàng: Inverter
Model: ACS550-02-486A-4
Spec: 3 pha; 380...480VAC; Công suất: 250kW (ND), 200kW (HD); Dòng điện ngõ ra: 486A (ND), 414A (HD); Tần số ra Max: 500Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter ABB ACS550-02-486A-4
ModelACS550-02-486A-4
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380...480VAC
Tần số ra Max500Hz
Bộ phanh (Bán riêng)64078372 (ACS-BRK-C), 3ABD64102931 (ACS-BRK-D)
Bàn phím (Bán riêng)ACS-CP-C
Cuộn cảm (Bán riêng)FOCH-0610-70
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50/60Hz
Dòng điện ngõ vào486A
Điện áp ngõ ra0...480VAC
Khả năng chịu quá tải110% at 60 s (ND), 150% at 60 s, 180% at 2s
Ứng dụngBơm, Quạt, Băng tải
Kiểu thiết kế General purpose inverter
Bàn phímCó tích hợp
Thành phần tích hợp sẵnBrake chopper
Đầu ra analog2
Chức năng hoạt độngSpeed control, Điều khiển Mô-men xoắn
Kiểu đầu nối điệnBắt vít
Phương pháp lắp đặtLắp đặt trên sàn
Tích hợp quạt làm mát
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-15...50°C
Độ ẩm môi trường5...95%
Khối lượng tương đối230kg
Chiều rộng tổng thể347mm
Chiều cao tổng thể2024mm
Chiều sâu tổng thể617mm