Biến tần đa năng 0.75-500kW ABB ACS580-01-106A-4+J400
  • 3 pha
  • 380...480VAC
  • Tần số ra Max: 500Hz
  • Công suất: 55kW (ND), 55kW (LD), 45kW (HD), 75kW (LD)
  • Dòng điện ngõ ra: 106A (ND), 100A (LD), 87A (HD), 96A (LD), 77A (HD)
nhà chế tạo: ABB
SKU: ACS580-01-106A-4+J400
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter ABB ACS580-01-106A-4+J400
Đặc điểm nổi bật: Biến tần đa năng 0.75-500kW ABB ACS580-01-106A-4+J400
Hãng: ABB
Series: ACS580 series
Ngành Hàng: Inverter
Model: ACS580-01-106A-4+J400
Spec: 3 pha; 380...480VAC; Công suất: 55kW (ND), 55kW (LD), 45kW (HD), 75kW (LD); Dòng điện ngõ ra: 106A (ND), 100A (LD), 87A (HD), 96A (LD), 77A (HD); Tần số ra Max: 500Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter ABB ACS580-01-106A-4+J400
ModelACS580-01-106A-4+J400
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380...480VAC
Tần số ra Max500Hz