Biến tần đa năng 0.75-500kW ABB ACS580-01-12A7-4
  • 3 pha
  • 380...480VAC
  • Tần số ra Max: 500Hz
  • Công suất: 5.5kW (ND), 5.5kW (LD), 4kW (HD), 7.5kW (LD), 5kW (HD)
  • Dòng điện ngõ ra: 12.6A (ND), 12A (LD), 9.4A (HD), 12A (LD), 7.6A (HD)
nhà chế tạo: ABB
SKU: ACS580-01-12A7-4
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter ABB ACS580-01-12A7-4
Đặc điểm nổi bật: Biến tần đa năng 0.75-500kW ABB ACS580-01-12A7-4
Hãng: ABB
Series: ACS580 series
Ngành Hàng: Inverter
Model: ACS580-01-12A7-4
Spec: 3 pha; 380...480VAC; Công suất: 5.5kW (ND), 5.5kW (LD), 4kW (HD), 7.5kW (LD), 5kW (HD); Dòng điện ngõ ra: 12.6A (ND), 12A (LD), 9.4A (HD), 12A (LD), 7.6A (HD); Tần số ra Max: 500Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter ABB ACS580-01-12A7-4
ModelACS580-01-12A7-4
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380...480VAC
Tần số ra Max500Hz