Biến tần gắn tường 0.55- 6000 kW ABB ACS880-01-061A-7
  • 3 pha
  • 690VAC
  • Tần số ra Max: 598Hz
  • Công suất: 55kW (ND), 55kW (LD), 45kW (HD)
  • Dòng điện ngõ ra: 61A (ND), 58A (LD), 49A (HD)
nhà chế tạo: ABB
SKU: ACS880-01-061A-7
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter ABB ACS880-01-061A-7
Đặc điểm nổi bật: Biến tần gắn tường 0.55- 6000 kW ABB ACS880-01-061A-7
Hãng: ABB
Series: ACS880 series
Ngành Hàng: Inverter
Model: ACS880-01-061A-7
Spec: 3 pha; 690VAC; Công suất: 55kW (ND), 55kW (LD), 45kW (HD); Dòng điện ngõ ra: 61A (ND), 58A (LD), 49A (HD); Tần số ra Max: 598Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter ABB ACS880-01-061A-7
ModelACS880-01-061A-7
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp690VAC
Tần số ra Max598Hz