Biến tần dạng cabin ABB ACS880-07-0260A-5
  • 3 pha
  • 500VAC
  • Tần số ra Max: 598Hz
  • Công suất: 160kW (ND), 160kW (LD), 132kW (HD)
  • Dòng điện ngõ ra: 260A (ND), 247A (LD), 240A (HD)
nhà chế tạo: ABB
SKU: ACS880-07-0260A-5
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter ABB ACS880-07-0260A-5
Đặc điểm nổi bật: Biến tần dạng cabin ABB ACS880-07-0260A-5
Ngành Hàng: Inverter
Model: ACS880-07-0260A-5
Spec: 3 pha; 500VAC; Công suất: 160kW (ND), 160kW (LD), 132kW (HD); Dòng điện ngõ ra: 260A (ND), 247A (LD), 240A (HD); Tần số ra Max: 598Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter ABB ACS880-07-0260A-5
ModelACS880-07-0260A-5
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp500VAC
Tần số ra Max598Hz