Cảm biến quang điện Autonics BJ50-BDT-P
  • PNP
  • 12...24VDC
  • Thu-phát chung
  • Dark ON, Light ON
  • Khoảng cách phát hiện: 10...50mm
nhà chế tạo: Autonics
SKU: BJ50-BDT-P
Giá cũ: 1.053.240 ₫
943.200 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Loại phát hiện Loại phản xạ BGS
Khoảng cách phát hiện 10 đến 50mm
Khoảng cách phát hiện Vật liệu mờ, đục
Nguồn sáng LED đỏ(660nm)
Thời gian đáp ứng Max. 1.5ms
Nguồn cấp 12-24VDC @(=) ±10%(sóng P-P: max. 10%)
Dòng tiêu thụ Max. 30mA
Điều chỉnh độ nhạy Bộ điều chỉnh độ nhạy
Chế độ hoạt động Light ON/Dark ON(cài đặt bằng công tắc)
Ngõ ra điều khiển PNP mạch thu hở
Loại kết nối Loại cáp(Ø3.5, 2m)
Môi trường_Ánh sáng xung quanh Ánh sáng mặt trời: Max. 11,000lx,
Đèn huỳnh quang: Max. 3,000lx
(ánh sáng nhận)
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -25 đến 55℃, bảo quản: -40 đến 70℃
Cấu trúc bảo vệ IP65
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH
Độ trễ Max. 10% khoảng cách phát hiện
Đường kính tối thiểu của điểm phát Xấp xỉ Ø4.5mm
Sleeve: Brass, Ni-plate
Phụ kiện
Trọng lượng Xấp xỉ 50g
※Giấy trắng không bóng 50x50mm.