Cảm biến quang điện Autonics BRQT400-DDTA-C-P
  • PNP
  • 10...30VDC
  • Thu-phát chung
  • Dark ON, Light ON
  • Khoảng cách phát hiện: 400mm
nhà chế tạo: Autonics
SKU: BRQT400-DDTA-C-P
Giá cũ: 2.042.160 ₫
1.828.800 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Loại phát hiện Loại phản xạ khuếch tán
Khoảng cách phát hiện 400mm
Khoảng cách phát hiện Vật liệu mờ, đục
Nguồn sáng LED đỏ(660nm)
Thời gian đáp ứng Max. 1ms
Nguồn cấp 10-30VDC @(=) ±10%(dao động P-P: max. 10%)
Dòng tiêu thụ Max. 30mA
Điều chỉnh độ nhạy Bộ điều chỉnh độ nhạy
Chế độ hoạt động Light ON/Dark ON(cài đặt bằng dây điều khiển)
Ngõ ra điều khiển PNP mạch thu hở
Loại kết nối Loại giắc cắm(M12)
Môi trường_Ánh sáng xung quanh Ánh sáng mặt trời: Max. 11,000lx,
Đèn huỳnh quang: Max. 3,000lx
(ánh sáng nhận)
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh
Cấu trúc bảo vệ IP67 (Tiêu chuẩn IEC), IP69K (Tiêu chuẩn DIN)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH
Độ trễ Max. 20% tại khoảng cách phát hiện
Chất liệu
Trọng lượng Xấp xỉ 140g(Xấp xỉ 30g)
※Giấy trắng không bóng 100 × 100mm.