Công tắc nút nhấn Autonics S16SRS-L5GC12
  • 12VDC
  • Có đèn
  • 1NO+1NC
  • Số vị trí: 3
  • Núm vặn ngắn
  • Màu đèn: Xanh lá
  • Kích thước lắp: D16
  • Có hồi (từ bên phải)
nhà chế tạo: Autonics
SKU: S16SRS-L5GC12
Giá cũ: 97.150 ₫
87.000 ₫
Khối tiếp điểm_Thông số điện_Dòng/Điện áp nguồn 250VAC~/3A
Khối tiếp điểm_Đặc điểm cơ_Lực kéo terminal Max. 30N
Khối tiếp điểm_Đặc điểm cơ_Thời gian hàn terminal Trong vòng 3 giây với 350 ℃ (30W: máy hàn)
Khối LED_Nguồn cấp 12VDC @(=)
Xuyên sáng Xuyên sáng
Loại hoạt động 3 vị trí,quay chìa khóa từ bên phải
Màu sắc Xanh lá
Khối tiếp điểm Tiếp điểm C: 1
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -15 đến 55℃, bảo quản : -25 đến 65℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH