Công tắc nút nhấn Autonics S16SRT-L4YC24
  • 24VDC
  • Tự giữ
  • Có đèn
  • 1NO+1NC
  • Số vị trí: 3
  • Núm vặn ngắn
  • Màu đèn: Vàng
  • Kích thước lắp: D16
nhà chế tạo: Autonics
SKU: S16SRT-L4YC24
Giá cũ: 97.150 ₫
87.000 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Đặc tính cơ_Góc hoạt động Trái 45º , Phải 45º
Khối tiếp điểm_Thông số điện_Dòng/Điện áp nguồn 250VAC~/3A
Khối tiếp điểm_Đặc điểm cơ_Lực kéo terminal Max. 30N
Khối tiếp điểm_Đặc điểm cơ_Thời gian hàn terminal Trong vòng 3 giây với 350 ℃ (30W: máy hàn)
Khối LED_Nguồn cấp 24VDC @(=)
Cấu trúc bảo vệ IP65(tiêu chuẩn IEC)
Trọng lượng_Thân Xấp xỉ 7.7g
Trọng lượng_Vỏ Xấp xỉ 1.4g
Trọng lượng_Khối tiếp điểm Xấp xỉ 1.6g
Trọng lượng_Khối LED Xấp xỉ 1.9g
Xuyên sáng Xuyên sáng
Loại hoạt động 3 vị trí, giữ nguyên
Màu sắc Vàng
Khối tiếp điểm Tiếp điểm C: 1
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -15 đến 55℃, bảo quản : -25 đến 65℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH