Cảm biến Encoder Autonics E18S2.5-200-1-N-5-S
  • 5VDC
  • A phase
  • Loại trục
  • 200 xung/vòng
  • NPN open collector output
nhà chế tạo: Autonics
SKU: E18S2.5-200-1-N-5-S
Giá cũ: 1.739.320 ₫
1.557.600 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Đường kính ngoài trục Ø2.5mm
Tần số đáp ứng tối đa 25kHz
Độ phân giải cho phép tối đa 6000rpm
Mô-men khởi động Max. 10gf.cm(max. 0.00098N.m)
Độ phân giải 200P/R
Pha ngõ ra A
Ngõ ra điều khiển NPN mạch thu hở
Nguồn cấp 5VDC @(=) ±5%(sóng P-P: max. 5%)
Loại kết nối loại cáp hướng tâm
Cấu trúc bảo vệ IP50
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -10 đến 70℃, bảo quản: -20 đến 80℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH