Cảm biến Encoder Autonics E40H10-10-3-V-5
  • 5VDC
  • A,B,Z phase
  • 10 xung/vòng
  • Loại lỗ liền trục
  • Voltage output (NPN output)
nhà chế tạo: Autonics
SKU: E40H10-10-3-V-5
Giá cũ: 2.381.180 ₫
2.132.400 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Đường kính trong trục Ø10mm
Tần số đáp ứng tối đa 300kHz
Độ phân giải cho phép tối đa 5000rpm
Mô-men khởi động Max. 50gf.cm(max. 0.0049N.m)
Độ phân giải 10P/R
Pha ngõ ra A, B, Z
Ngõ ra điều khiển Điện áp
Nguồn cấp 5VDC @(=) ±5%(sóng P-P: max. 5%)
Loại kết nối loại cáp hướng tâm
Cấu trúc bảo vệ IP50
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH