Cảm biến Encoder Autonics E40S6-1000-3-T-24
  • Loại sản phẩm: Encoder tương đối
  • Hình dáng: φ40mm
  • Đường kính Trục / Lỗ: Trục φ6mm
nhà chế tạo: Autonics
khả dụng: 99 trong kho
SKU: E40S6-1000-3-T-24
Giá cũ: 2.144.000 ₫
1.920.000 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Đường kính ngoài trục Ø6mm
Tần số đáp ứng tối đa 300kHz
Độ phân giải cho phép tối đa 5000rpm
Mô-men khởi động Max. 40gf.cm(max. 0.00392N.m)
Độ phân giải 1000P/R
Pha ngõ ra A, B, Z
Ngõ ra điều khiển Totem pole
Nguồn cấp 12-24VDC @(=) ±5%(sóng P-P: max. 5%)
Loại kết nối loại cáp hướng tâm
Cấu trúc bảo vệ IP50
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH
Phụ kiện Khớp nối chuẩn Ø6mm, khớp nối Ø8mm (bán riêng)