Cảm biến Encoder Autonics E50S8-300-3-T-5-C
  • 5VDC
  • 300 xung/vòng
  • Totem pole ouput
nhà chế tạo: Autonics
SKU: E50S8-300-3-T-5-C
Giá cũ: 2.233.110 ₫
1.999.800 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Đường kính ngoài trục Ø8mm
Tần số đáp ứng tối đa 300kHz
Độ phân giải cho phép tối đa 5000rpm
Mô-men khởi động Max. 70gf.cm(max. 0.00686N.m)
Độ phân giải 300P/R
Pha ngõ ra A, B, Z
Ngõ ra điều khiển Totem pole
Nguồn cấp 5VDC @(=) ±5%(sóng P-P: max. 5%)
Loại kết nối Loại giắc cắm cáp trục
Cấu trúc bảo vệ IP50 (tiêu chuẩn IEC)
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH
Phụ kiện Khớp nối Ø8mm, giá đỡ