Cảm biến Encoder Autonics E60H20-100-6-L-5
  • 5VDC
  • 100 xung/vòng
  • Loại lỗ liền trục
  • Line-driver output (TTL)
  • A, A-, B, B-, Z, Z- phase
nhà chế tạo: Autonics
SKU: E60H20-100-6-L-5
Giá cũ: 3.092.720 ₫
2.769.600 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Đường kính trong trục Ø20mm
Tần số đáp ứng tối đa 300kHz
Độ phân giải cho phép tối đa 6000rpm
Mô-men khởi động Max. 150gf.cm(max. 0.0147N.m)
Độ phân giải 100P/R
Pha ngõ ra A, @(A^),B, @(B^),Z, @(Z^)
Ngõ ra điều khiển Line Driver
Nguồn cấp 5VDC @(=) ±5%(sóng P-P: max. 5%)
Loại kết nối loại cáp hướng tâm
Cấu trúc bảo vệ IP50
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH