Cảm biến Encoder Autonics E60H20-2048-10-A-5-S
  • 5VDC
  • 2048 xung/vòng
  • Loại lỗ liền trục
  • Analog sine wave OP Amp output
  • A, A-, B, B-, Z, Z-, C, C-, D, D- phase
nhà chế tạo: Autonics
SKU: E60H20-2048-10-A-5-S
Giá cũ: 7.874.510 ₫
7.051.800 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Đường kính trong trục Ø20mm
Tần số đáp ứng tối đa 200kHz
Độ phân giải cho phép tối đa 6000rpm
Mô-men khởi động Max. 200gf·cm (0.02N·m)
Độ phân giải 2048P/R
Pha ngõ ra A, @(A^), B, @(B^), Z, @(Z^), C, @(C^), D, @(D^)
Ngõ ra điều khiển Ngõ ra analog dạng sóng sin được xử lý bởi bộ khuếch đại
Nguồn cấp 5VDC @(=) ±5%(sóng P-P: max. 5%)
Loại kết nối loại cáp hướng tâm
Cấu trúc bảo vệ IP40
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -20 đến 100 ℃, bảo quản: -25 đến 100 ℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH