Cảm biến Lidar Autonics LSE3-4A10R2-ET
  • 10...35VDC
  • Tần số quét: 15Hz
  • 0.3x0.3m to 10x10m
  • Góc quét chiều ngang: 90°
  • Thời gian phản hồi: 20...80ms
  • Độ phân giải góc quét chiều ngang: 0.4°
nhà chế tạo: Autonics
khả dụng: Trong kho
SKU: LSE3-4A10R2-ET
Giá cũ: 42.234.120 ₫
37.821.600 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Laser dùng để phát hiện trạng thái phát Laser hồng ngoại: 1
Phát ra lớp property_Laser LỚP 1
Phát ra thuộc tính_ Dải bước sóng 905nm
Phát ra property_Max. công suất đầu ra xung 80W
Laser dùng trong lắp đặt trạng thái phát Ánh sáng laser có thể nhìn thấy được: 3
Phát ra lớp property_Laser CLASS 3R
Phát ra thuộc tính_ Dải bước sóng 650 nm
Phát ra property_Max. công suất đầu ra xung 4 mW
Scanning frequency 15 Hz
Thời gian đáp ứng 20 đến 80ms + thời gian giám sát
Khu giám sát 0.3×0.3 ~ 10×10 m
Độ phân giải góc 0.4°
Góc khẩu độ 90°
Phản xạ đối tượng Min. 2%
Tiêu chuẩn đường sắt Hàn Quốc KRS SG 0068
Trọng lượng ≈ 0.9 kg (≈ 1.1 kg)
Nguồn cấp 10 ~ 35 VDC @(=)
Nguồn tiêu thụ < 10 W
Ngõ vào Photocoupler input: 1
H: ≥ 8 - 30 VDC@(=), L: ≤ 3 VDC@(=)
Ngõ ra Ngõ vào relay photoMOS: 2
Tải điện trở: 35 VDC@(=)/ 24 VAC~, ≤ 80 mA
Rung động Max. 2G (18.7m/s²)
Va chạm 30G/18ms
Môi trường_Ánh sáng xung quanh ≤ 100,000 lx
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -30 đến 60 ℃, bảo quản: -30 ~ 70 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 0 đến 95 %RH, bảo quản: 0 đến 95 %RH (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Cấu trúc bảo vệ IP67 (tiêu chuẩn IEC)
Cáp_Power, I / O Ø 5 mm, 8 dây, 5 m
Cáp_Ethernet 5 mm, 4 dây, 3 m, dây shield, giắc cắm RJ45
Cốt lõi AWG26 (0.16 mm, 7 lõi), đường kính cách điện bên ngoài: Ø 1 mm