Cảm biến tiệm cận Autonics PFI25-8AO
  • Đường kính: 25x49
  • Khoảng cách phát hiện: 8mm
  • Chất liệu cảm biến: Thân nhựa
nhà chế tạo: Autonics
khả dụng: 19 trong kho
SKU: PFI25-8AO
Giá cũ: 575.530 ₫
515.400 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Loại dây và nguồn Loại AC 2 dây
100-240VAC~
Kích thước cạnh phát hiện Kích thước khung 25mm
Khoảng cách phát hiện 8mm
Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn 25×25×1mm(sắt)
Tần số đáp ứng 20Hz
Thông số dòng Dòng rò rỉ: Max. 2.5mA
Ngõ ra điều khiển Thường Mở
Loại phát hiện Loại phát hiện phía trên
Chất liệu Poly Phenylene Sulfide
Cấu trúc bảo vệ IP67 (tiêu chuẩn IEC)
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễ Max. 10% khoảng cách phát hiện
Điện áp dư Max. 10V