Cảm biến tiệm cận Autonics PRCM12-2AC
  • Kích cỡ: M12
  • Ngõ ra: 2 dây AC
  • Chế độ hoạt động: NC
  • Kiểu đấu nối: Giắc cắm
  • Nguồn cấp: 100...240VAC
  • Loại chống nhiễu: Shielded
  • Khoảng cách phát hiện: 2mm
nhà chế tạo: Autonics
khả dụng: Trong kho
SKU: PRCM12-2AC
Giá cũ: 669.330 ₫
599.400 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Cài đặt Lồi
Đường kính cạnh phát hiện Ø12mm
Khoảng cách phát hiện 2mm
Độ trễ Max. 10% khoảng cách phát hiện
Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn 12×12×1mm(sắt)
Tần số đáp ứng 20Hz
Bộ chỉ thị Chỉ báo hoạt động (đèn LED đỏ)
Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) ≈ 30 g (≈ 42 g)
Nguồn cấp 100 - 240 VAC~ 50 / 60 Hz, điện áp hoạt động: 85 - 264 VAC~
Thông số dòng Dòng rò rỉ: Max. 2.5mA
Ngõ ra điều khiển 5 đến 150 mA
Điện áp dư Max. 10V
Mạch bảo vệ Mạch bảo vệ chống quá áp
Điện trở cách điện Trên 50MΩ (tại 500VDC)
Loại cách điện Cách điện kép hoặc cách điện gia cố (đánh dấu: @(INS), độ bền điện môi giữa phần ngõ vào đo và phần nguồn: 1kV)
Độ bền điện môi 2,500 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút
Rung động Biên độ 1.0mm ở tần số 10 đến 55Hztheo mỗi hướng X, Y, Z trong 2 giờ
Va chạm 500 m/s² (≈ 50 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -25 đến 70 ℃, bảo quản: -30 đến 80 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 95 %RH, bảo quản: 35 đến 95 %RH (không đông lạnh hoặc ngưng tụ)