Cảm Biến Tiệm Cận Autonics PRCM12-2DN-M12-2mm-1.5kHz-NPN Normally Open
  • Đường kính: Phi 12
  • Khoảng cách phát hiện: 2mm
  • Chất liệu cảm biến: Đầu nhựa - thân kim loại
nhà chế tạo: Autonics
SKU: PRCM12-2DN
Giá cũ: 595.630 ₫
533.400 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Cài đặt Lồi
Đường kính cạnh phát hiện Ø12mm
Khoảng cách phát hiện 2mm
Độ trễ Max. 10% khoảng cách phát hiện
Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn 12×12×1mm(sắt)
Tần số đáp ứng 1.5kHz
Bộ chỉ thị Chỉ báo hoạt động (đèn LED đỏ)
Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) ≈ 26 g (≈ 38 g)
Nguồn cấp 12 - 24 VDC@(=)(dao động P-P: ≤ 10 %), điện áp hoạt động: 10 - 30 VDC@(=)
Thông số dòng Dòng tiêu thụ: Max. 10mA
Ngõ ra điều khiển ≤ 200 mA
Điện áp dư Max. 1.5V
Điện trở cách điện Trên 50MΩ (tại 500VDC)
Độ bền điện môi Giữa bộ phận sạc và vỏ: 1,500 VAC~ 50 / 60Hz trong 1 phút
Rung động Biên độ 1.0mm ở tần số 10 đến 55Hztheo mỗi hướng X, Y, Z trong 2 giờ
Va chạm 500 m/s² (≈ 50 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -25 đến 70 ℃, bảo quản: -30 đến 80 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 95 %RH, bảo quản: 35 đến 95 %RH (không đông lạnh hoặc ngưng tụ)
Cấu trúc bảo vệ IP67 (tiêu chuẩn IEC)
Kết nối Model giắc cắm
Loại giắc cắm Giắc cắm M12
Chất liệu Vỏ/Đai ốc: đồng thau mạ niken (Đường kính mặt phát hiện Ø 8 mm vỏ loại giắc cắm: SUS303), vòng đệm: sắt mạ niken, mặt phát hiện: PBT