Cảm Biến Tiệm Cận Autonics PSN25-5AC-Frame size 25mm-5mm-Max. 2.5mA-Standard type(front sensing type)
  • Đường kính: 25x39
  • Khoảng cách phát hiện: 5mm
  • Chất liệu cảm biến: Thân nhựa
nhà chế tạo: Autonics
khả dụng: 28 trong kho
SKU: PSN25-5AC
Giá cũ: 476.370 ₫
426.600 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Loại dây và nguồn Loại AC 2 dây
100-240VAC~
Kích thước cạnh phát hiện Kích thước khung 25mm
Khoảng cách phát hiện 5mm
Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn 25×25×1mm(sắt)
Tần số đáp ứng 20Hz
Thông số dòng Dòng rò rỉ: Max. 2.5mA
Ngõ ra điều khiển Thường Đóng
Loại phát hiện Loại tiêu chuẩn(Loại phát hiện mặt trước)
Chất liệu ABS chịu nhiệt
Cấu trúc bảo vệ IP67
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễ Max. 10% khoảng cách phát hiện