Cảm Biến Tiệm Cận Autonics PSN30-15AO-Frame size 30mm-15mm-Max. 2.5mA-Standard type(front sensing type)
  • Đường kính: 30x53
  • Khoảng cách phát hiện: 15mm
  • Chất liệu cảm biến: Thân nhựa
nhà chế tạo: Autonics
khả dụng: 125 trong kho
SKU: PSN30-15AO
Giá cũ: 501.160 ₫
448.800 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Loại dây và nguồn Loại AC 2 dây
100-240VAC~
Kích thước cạnh phát hiện Kích thước khung 30mm
Khoảng cách phát hiện 15mm
Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn 45×45×1mm(sắt)
Tần số đáp ứng 20Hz
Thông số dòng Dòng rò rỉ: Max. 2.5mA
Ngõ ra điều khiển Thường Mở
Loại phát hiện Loại tiêu chuẩn(Loại phát hiện mặt trước)
Chất liệu ABS chịu nhiệt
Cấu trúc bảo vệ IP67
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễ Max. 10% khoảng cách phát hiện