Cảm biến vùng Autonics BWC40-10H
  • Ngõ ra: NPN
  • Thu - phát (cả bộ)
  • Nguồn cấp: 12...24VDC
  • Chiều cao bảo vệ: 360mm
  • Khoảng cách phát hiện: 7m
  • Bước trục quang học: 20mm
nhà chế tạo: Autonics
SKU: BWC40-10H
Giá cũ: 8.797.100 ₫
7.878.000 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Loại phát hiện Loại thu phát(vùng đan chéo)
Khoảng cách phát hiện 1 đến 7m
Nguồn sáng LED hồng ngoại (850nm điều biến)
Khoảng cách giữa các trục quang 40mm
Số tia sáng 10
Chiều cao phát hiện 360mm
Nguồn cấp 12-24VDC @(=) ±10%(sóng P-P: max. 10%)
Ngõ ra điều khiển NPN mạch thu hở
Chế độ hoạt động Light ON
Môi trường_Ánh sáng xung quanh Ánh sáng môi trường: Max. 100,000lx(Ánh sáng bộ thu)
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -10 đến 55℃, bảo quản: -20 đến 60℃
Loại kết nối Loại giắc cắm cáp(Ø5, 300mm, M12)
Cấu trúc bảo vệ IP67 (tiêu chuẩn IEC)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH
Khoảng cách phát hiện tối thiểu Vật liệu đục min. Ø50mm
Thời gian đáp ứng Max. 50ms
Chất liệu Vỏ: Aluminum, phần phát hiện và bộ chỉ thị: Acrylic
Thông số cáp Giắc cắm M12, Ø5mm, 4 dây, 300mm