Đèn tín hiệu cảnh báo Autonics MSGS-110-G
  • 100dB
  • 1 tầng
  • Xoay vòng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 110VAC
  • Hình dạng Lens: Hình vuông
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Autonics
SKU: MSGS-110-G
Giá cũ: 2.662.580 ₫
2.384.400 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Chức năng Vòng quay phản xạ, 5 âm thanh
Nguồn cấp 110VAC
Dòng tiêu thụ 0.4A
Thông số bóng đèn 12V 25W
Màu thấu kính Xanh lá
Kích thước 190mm × 180mm
Tốc độ quay 150±10rpm
Âm lượng còi báo 100±5dB (tại 1m)
Loại kết nối Phương pháp terminal block
Nhiệt độ xung quanh -15~40℃
Nhiệt độ môi trường bảo quản -20~70℃
Độ ẩm môi trường 45~85%RH
Điện trở cách điện ≥ 100 MΩ (500 VDC@(=) megger)
Rung động 0.75mm tại 10~55Hz