Đồng hồ nhiệt Autonics TC4SP-12R Số kênh: 124VAC, 24...48VDCSố ngõ ra điều khiển: 2Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởiRelay output, Voltage output for driving SSRLoại đầu vào cảm biến: Cu 50Ohm, DPt 100Ohm, J, K, LON-OFF control, P control, PD control, PI control, PID control nhà chế tạo: Autonics SKU: TC4SP-12R Tải xuống mẫu Giá cũ: 968.820 ₫ Giá bán: 867.600 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Đồng hồ nhiệt Autonics TC4SP-12R Bảng dữ liệu In Bảng dữ liệu Kích thước DIN W48×H48mm Phương pháp hiển thị LED 7 đoạn 4 số Phương thức điều khiển ON/OFF, P, PI, PD, PID Loại ngõ vào Thermocouple: K(CA), J(IC), L(IC)RTD: DPt100Ω, Cu50Ω Chu kỳ lấy mẫu 100ms Ngõ ra điều khiển Relay (250VAC ~ 3A) hoặc điều khiển SSR (12VDC @(=)) [ON / OFF, pha, chu kỳ] Ngõ ra tùy chọn Cảnh báo 1 Nguồn cấp 24VAC~ 50/60Hz, 24-48VDC @(=) Độ chính xác hiển thị_RTD •Ở nhiệt độ phòng(23℃±5℃):(PV ±0.5% or ±1℃, chọn mức cao hơn) ±1 chữ số•Ngoài nhiệt độ phòng:(PV ±0.5% or ±2℃, chọn mức cao hơn) ±1 chữ số Độ chính xác hiển thị_TC •Ở nhiệt độ phòng(23℃±5℃):(PV ±0.5% or ±1℃, chọn mức cao hơn) ±1 chữ số•Ngoài nhiệt độ phòng:(PV ±0.5% or ±2℃, chọn mức cao hơn) ±1 chữ số Độ trễ 1 đến 100℃/℉(0.1 đến 50.0℃/℉) Dải tỷ lệ 0.1 đến 999.9℃/℉ Thời gian tích phân 0 đến 9999 giây Thời gian phát sinh 0 đến 9999 giây Thời gian điều khiển 0.5 đến 120.0 giây Cài đặt lại bằng tay 0.0 đến 100.0% Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -10 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 60℃ Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH Loại cách điện Cách điện kép hoặc cách điện gia cố (ký hiệu: @(INS), độ bền điện môi giữa phần ngõ vào đo và phần nguồn: AC power 2kV, AC/DC Power 1kV) Trọng lượng Xấp xỉ. 123g (khoảng 76g) Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng Autonics Việt Nam. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ công chứng bởi Autonics Vina. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm Đồng hồ nhiệt (4153) Những sản phẩm liên quan Phụ Kiện bộ điều khiển Autonics PG-11 7A250VACBắt vítChân pin trònSố chân cắm: 11 82.410 ₫ 73.800 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Phụ Kiện bộ điều khiển Autonics PS-11(N) 7A250VACBắt vítChân pin trònSố chân cắm: 11Lắp mặt (bắt vít), Lắp thanh ray DIN 82.410 ₫ 73.800 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Đồng hồ nhiệt Autonics TC4SP-N4N Số kênh: 1100...240VACĐiều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởiLoại đầu vào cảm biến: Cu 50Ohm, DPt 100Ohm, J, K, LON-OFF control, P control, PD control, PI control, PID control 813.380 ₫ 728.400 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Đồng hồ nhiệt Autonics TC4SP-N2N Số kênh: 124VAC, 24...48VDCĐiều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởiLoại đầu vào cảm biến: Cu 50Ohm, DPt 100Ohm, J, K, LON-OFF control, P control, PD control, PI control, PID control 813.380 ₫ 728.400 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Đồng hồ nhiệt Autonics TC4SP-N4R Số kênh: 1100...240VACSố ngõ ra điều khiển: 2Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởiRelay output, Voltage output for driving SSRLoại đầu vào cảm biến: Cu 50Ohm, DPt 100Ohm, J, K, LON-OFF control, P control, PD control, PI control, PID control 905.170 ₫ 810.600 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Đồng hồ nhiệt Autonics TC4SP-N2R Số kênh: 124VAC, 24...48VDCSố ngõ ra điều khiển: 2Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởiRelay output, Voltage output for driving SSRLoại đầu vào cảm biến: Cu 50Ohm, DPt 100Ohm, J, K, LON-OFF control, P control, PD control, PI control, PID control 905.170 ₫ 810.600 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Đồng hồ nhiệt Autonics TC4S-N2N Số kênh: 124VAC, 24...48VDCĐiều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởiLoại đầu vào cảm biến: Cu 50Ohm, DPt 100Ohm, J, K, LON-OFF control, P control, PD control, PI control, PID control 813.380 ₫ 728.400 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Đồng hồ nhiệt Autonics TC4Y-N4N Số kênh: 1100...240VACĐiều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởiLoại đầu vào cảm biến: Cu 50Ohm, DPt 100Ohm, J, K, LON-OFF control, P control, PD control, PI control, PID control 859.610 ₫ 769.800 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Đồng hồ nhiệt Autonics TC4Y-N2N Số kênh: 124VAC, 24...48VDCĐiều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởiLoại đầu vào cảm biến: Cu 50Ohm, DPt 100Ohm, J, K, LON-OFF control, P control, PD control, PI control, PID control 859.610 ₫ 769.800 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Đồng hồ nhiệt Autonics TC4S-N2R Số kênh: 124VAC, 24...48VDCSố ngõ ra điều khiển: 2Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởiRelay output, Voltage output for driving SSRLoại đầu vào cảm biến: Cu 50Ohm, DPt 100Ohm, J, K, LON-OFF control, P control, PD control, PI control, PID control 905.170 ₫ 810.600 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích