Hộp kết nối cảm biến Autonics PT4-4DP5-10
Number of ports : 4-port
Input logic : PNP
Output type_1/2-Signal(DC 4-Wire type) : 2-Signal(DC 4-Wire type)
Power supply : 12-24VDC @(=)
Number of M12 connector pins : 5-pin
Protection structure : IP67(waterproof cover), IP52(protection cover)
Mua Ngay : Zalo
nhà chế tạo: Autonics
SKU: PT4-4DP5-10
Giá cũ: 2.695.410 ₫
2.413.800 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Số cổng 4 cổng
Đầu ra 2-Tín hiệu (Loại 4 dây DC)
Logic ngõ ra PNP
Chất liệu Vỏ: PBT (G15%), Cáp chung (xám):Polyvinyl chloride (PVC)
Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) ≈ 1200 g (≈ 1400 g)
Nguồn cấp 12-24VDC @(=)
Dòng định mức 2A (mỗi tín hiệu), 4A (mỗi cổng), 10A (tổng)
Dòng rò rỉ Max. 0.5mA
Dòng tiêu thụ ≤ 5 mA
Tuổi thọ giắc cắm Min. 200 operations
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -25 đến 75, bảo quản: -30 đến 80
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 85%RH