Hộp kết nối cảm biến Autonics PT6-4DN5-10
Number of ports : 6-port
Input logic : NPN
Output type_1/2-Signal(DC 4-Wire type) : 2-Signal(DC 4-Wire type)
nhà chế tạo: Autonics
SKU: PT6-4DN5-10
Giá cũ: 2.820.700 ₫
2.526.000 ₫
Số cổng 6 cổng
Đầu ra 2-Tín hiệu (Loại 4 dây DC)
Logic ngõ ra NPN
Chất liệu Vỏ: PBT (G15%), Cáp chung (xám):Polyvinyl chloride (PVC)
Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) ≈ 1230 g (≈ 1430 g)
Nguồn cấp 12-24VDC @(=)
Dòng định mức 2A (mỗi tín hiệu), 4A (mỗi cổng), 10A (tổng)
Dòng rò rỉ Max. 0.5mA
Dòng tiêu thụ ≤ 5 mA
Tuổi thọ giắc cắm Min. 200 operations
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -25 đến 75, bảo quản: -30 đến 80
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 85%RH